![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/03/220366-1-768x834-1.jpg)
รองศาสตราจารย์ ดร.วันทนีย์ เกรียงสินยศ และทีมฯ จากสถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล บรรยายหัวข้อ “กินแบบไหน ถึงใช่เรา” พร้อมจัดฐานกิจกรรมความรู้อาหาร โภชนาการ และสัญลักษณ์โภชนาการทางเลือกสุขภาพ ให้กับ สำนักงานปลัดสำนักนายกรัฐมนตรี ในโครงการ “สุขกายสุขใจ ห่วงใยสุขภาพ” รุ่นที่ 12 (Fit Firm Food Fun) ระหว่างวันที่ 19 – 21 มีนาคม 2566 ณ สยามดาษดา รีสอร์ท แอนด์ สปา เขาใหญ่ อำเภอเมือง จังหวัดปราจีนบุรี