![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/04/200466-1-768x512-1.jpg)
วันที่ 19 เมษายน 2566 รองศาสตราจารย์ ดร.ชลัท ศานติวรางคณา ผู้อำนวยการสถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล แสดงความยินดีแก่ รองศาสตราจารย์ ดร.ยศชนัน วงศ์สวัสดิ์ ผู้อำนวยการสถาบันบริหารจัดการเทคโนโลยีและนวัตกรรม (iNT) ในงาน “40 ปี ประวัติศาสตร์การก่อตั้ง สู่งานครบรอบ 7 ปี สถาบันบริหารจัดการเทคโนโลยีและนวัตกรรม (iNT)” โดยสถาบันโภชนาการได้ร่วมจัดบูธและแสดงผลงานและนวัตกรรมเด่นของมหาวิทยาลัยมหิดล ณ ชั้น 1 สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/04/200466-2-768x512-1.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/04/200466-3-768x512-1.jpg)