![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/06/020666-1_1-768x512-1.jpg)
เมื่อวันที่ 2 มิถุนายน 2566 สถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.เอกราช เกตวัลห์ รองผู้อำนวยการฝ่ายทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรและพิธีถวายราชสดุดีเฉลิมพระเกียรติถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ณ สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/06/020666-1_3-768x512-1.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/06/020666-1_4-768x512-1.jpg)