![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/080866-1-768x512-1.jpg)
วันที่ 8 สิงหาคม 2566 รองศาสตราจารย์ ดร.ชลัท ศานติวรางคณา ผู้อำนวยการสถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล แสดงความยินดีเนื่องในโอกาสครบรอบ 37 ปี วันคล้ายวันสถาปนาหอสมุดและคลังความรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล และร่วมสมทบทุนเงิน จำนวน 1,000 บาท โครงการ “Giving to Mahidol Libraries” ณ บริเวณ co-MU Space อาคารหอสมุดและคลังความรู้ มหาวิทยาลัยมหิดล ศาลายา
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/080866-3-768x512-1.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/080866-4-768x512-1.jpg)