![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/S__51445766_0-1024x826.jpg)
เมื่อวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.วรางคณา ศรีจำนงค์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นัฐพล ตั้งสุภูมิ และ รองศาสตราจารย์ ดร.รุ่งทิวา วงศกรทรัพย์ ให้การต้อนรับอาจารย์จากวิทยาลัยวิศวกรรมศาสตร์ UNIVERSITI TEKNOLOGI MARA (UiTM) กลุ่มวิจัยวิศวกรรมแปรรูปอาหาร เนื่องในโอกาสเข้าเยี่ยมชมสถาบันโภชนาการ เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านงานวิจัย การเรียนการสอน เยี่ยมชมห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์และครัวโภชนาการ รวมถึงแสวงหาความร่วมมือระหว่างทั้งสองหน่วยงานในอนาคต
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/S__51445771_0-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/S__51445770_0-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/S__51445768_0-1024x683.jpg)