![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/180966-1-1024x476.jpg)
เมื่อวันที่ 15 กันยายน 2566 รองศาสตาจารย์ ดร.ชลัท ศานติวรางคณา ผู้อำนวยการสถาบันโภชนาการ มหาวทิยาลัยมหิดล เป็นประธานกล่าวเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการสร้างประสิทธิภาพการปฏิบัติงานบุคลากรสถาบันโภชนาการ ครั้งที่ 1 เรื่อง “เทคนิคการสื่อสารในการทำงานและการทำงานร่วมกันอย่างมีประสิทธิภาพ” โดยได้รับเกียรติจาก อาจารย์อุไรวรรณ ทองมาก วิทยากรที่ปรึกษาการบริหารทรัพยากรมนุษย์ ณ ห้องประชุม ชั้น 2 สมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยมหิดล โดยมีบุคลากรสังกัดสำนักงานผู้อำนวยการและศูนย์บริการวิชาการเข้าร่วมอบรมในครั้งนี้
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/180966-2-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/180966-3-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/180966-4-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/180966-5-1024x683.jpg)