![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/070666-1-1-1024x683.jpg)
วันที่ 7 กันยายน 2566 สถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล ร่วมกับศูนย์บริการสาธารณสุข 47 คลองขวาง สำนักอนามัย กรุงเทพฯ นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.เชาวนี ชูพีรัชน์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร เป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้ด้านอาหารและโภชนาการแก่ชมรมผู้สูงอายุหว้ายตันกง ณ ศาลาริมน้ำวัดกำแพง โดยมีผู้สูงอายุเข้าร่วมฟังบรรยายในครั้งนี้ จำนวน 30 คน
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/070666-2-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/070666-3-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/070666-4-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/070666-5-1024x683.jpg)