![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/091066_2-1-1024x672.jpg)
เมื่อวันที่ 7 ตุลาคม 2566 สถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล จัดงานแสดงความยินดีบัณฑิตใหม่ ปีการศึกษา 2565 โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.ชลัท ศานติวรางคณา ผู้อำนวยการสถาบันโภชนาการ เป็นประธานเปิดงานและกล่าวแสดงความยินดีบัณฑิตใหม่ พร้อมด้วยคณาจารย์ร่วมแสดงความยินดีบัณฑิตใหม่และมอบของที่ระลึกแก่ผู้สำเร็จการศึกษา
จากนั้น ตัวแทนบัณฑิตใหม่จากทุกหลักสูตรได้กล่าวขอบคุณอาจารย์ที่สอนวิชาความรู้และประสบการณ์ต่างๆที่เป็นประโยชน์ และรับชมการแสดงและวีดีทัศน์แสดงความยินดีกับบัณฑิตทุกท่าน ณ ห้องประชุมอารี วัลยะเสวี ชั้น 2 สถาบันโภชนาการ
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/091066_2-3-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/091066_2-2.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/091066_2-4.jpg)