![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/021066-3-1024x683.jpg)
เมื่อวันที่ 2 ตุลาคม 2566 รองศาสตราจารย์ ดร.ชลัท ศานติวรางคณา ผู้อำนวยการสถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล ร่วมแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนา ครอบรอบ 26 ปี สถาบันแห่งชาติเพื่อการพัฒนาเด็กและครอบครัว มหาวิทยาลัยมหิดล และร่วมสมทบทุนการศึกษาจำนวน 1,000 บาท ณ ห้องครอบครัวยั่งยืน นิตยา-นัยพินิจ คชภักดี
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/021066-1-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/021066-2.jpg)