![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/09/27-768x316-1.jpg)
วันที่ 21 กันยายน 2565 สถาบันโภชนาการจัดกิจกรรมมุทิตาจิตแก่บุคลากร ผู้เกษียณอายุราชการ “สดชื่น แจ่มใส วัยเกษียณ 65” โดย รศ.ดร. ชลัท ศานติวรางคณา ผู้อำนวยการสถาบันโภชนาการ กล่าวแสดงมุทิตาจิตแก่ผู้เกษียณพร้อมมอบโล่และของที่ระลึก และถ่ายรูปร่วมกัน ภายในงานยังมีการแสดงดนตรีสร้างสีสันและมอบความสดใสให้กับผู้เกษียณอีกด้วย
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/09/26-768x512-1.jpg)
ดูภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ : https://bit.ly/3SkiD05