![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/09/767064-768x576-1.jpg)
เมื่อวันที่ 29 กันยายน 2565 สถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล ร่วมออกบูธ เรื่อง “สูงวัยแล้ว…กินอย่างไร” เพื่อให้ความรู้ด้านอาหารและโภชนาการ ในงานพิธีมอบเกียรติบัตรและเข็มเครื่องหมายเกียรติคุณให้กับข้าราชการ พนักงงานมหาวิทยาลัย และลูกจ้างของมหาวิทยาลัยมหิดลที่เกษียณอายุฯ ประจำปี 2565 ณ หอประชุมมหิดลสิทธาคาร
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/09/767060-768x576-1.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2022/09/767077-768x550-1.jpg)