![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/05/90566_2-1-768x558-1.jpg)
เมื่อวันที่ 1 พฤษภาคม 2566 รองศาสตราจารย์ ดร.ชลัท ศานติวรางคณา ผู้อำนวยสถาบันโภชนาการ ให้การต้อนรับคณะผู้แทนจาก World Food Program นำโดย Dr.Fillipo Dibari, Regional Nutrition Advisory เพื่อปรึกษาหารือด้านความร่วมมือทางด้านงานวิจัย และการศึกษา ร่วมกัน ณ ห้องประชุมอารี วัลยะเสวี สถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/05/90566_2-2-768x558-1.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/05/90566_2-3-768x558-1.jpg)