![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/07/260666-1.jpg)
เมื่อวันที่ 26 มิถุนายน 2566 รองศาสตราจารย์ ดร.เอกราช เกตวัลห์ รองผู้อำนวยการฝ่ายทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม สถาบันโภชนาการ ม.มหิดล เป็นผู้แทน ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสครบรอบ 66 ปี วันคล้ายวันสถาปนาคณะเทคนิคการแพทย์ มหาวิทยาลัยมหิดล โดยมอบเงินสมทบทุน จำนวน 1,000 บาท เพื่อสนับสนุนด้านการศึกษาของคณะเทคนิคการแพทย์ ณ ห้องประชุมศาสตราจารย์ ดร.วีระพงศ์ ปรัชชญาสิทธิกุล ชั้น 2 อาคารวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการแพทย์ ศาลายา
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/S__51445771_0-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/S__51445770_0-1024x683.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/S__51445768_0-1024x683.jpg)