![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/030866_5-768x342-1.jpg)
วันที่ 3 สิงหาคม 2566 สถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล จัดพิธีปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อเป็นกิจกรรมต้อนรับนักศึกษาใหม่เข้าสู่ครอบครัว INMU โดยมี รองศาสตราจารย์ ดร.ชลัท ศานติวรางคณา ผู้อำนวยการสถาบันโภชนาการ กล่าวต้อนรับ และให้ปฐมโอวาทแก่นักศึกษาใหม่ พร้อมด้วยอาจารย์ประจำหลักสูตรของสถาบันโภชนาการ ณ ห้องประชุมอารี วัลยะเสวี
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/030866_1-768x512-1.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/030866_2-768x512-1.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/030866_4-768x512-1.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/030866_3-768x512-1.jpg)