![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/271066-1-1024x576.jpg)
รองศาสตราจารย์ ดร. ชลัท ศานติวรางคณา ผู้อำนวยการสถาบันโภชนาการ มอบเกียรติบัตร พร้อมแสดงความยินดี กับนักศึกษาทั้ง 11 คน จาก College of Fisheries, Guru Angad Dev Veterinary and Animal Sciences University, Punjab ประเทศอินเดีย เนื่องในโอกาสสำเร็จการศึกษาหลักสูตรการฝึกอบรมระดับนานาชาติ หัวข้อ “Post-harvest quality control and waste utilization of seafood products” โดยการอบรมในครั้งนี้ ได้จัดขึ้นระหว่างวันที่ 25 กันยายน – 24 ตุลาคม 2566 ภายใต้การดูแลของ Dr. Nilesh Nirmal นักวิจัยของสถาบันโภชนาการ มหาวิทยาลัยมหิดล
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/271066-3-1024x713.jpg)
![](https://inmu.mahidol.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/271066-2-1024x576.jpg)